TÀI CHÍNH DOANH NGHIỆP 50C

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TÀI CHÍNH DOANH NGHIỆP 50C

Phía trước là bầu trời

Phần mềm soi pass yahoo kể cả yahoo 9.0 tiếng việt !

Admin_Daovandai
    Admin_Daovandai
    TRỤ TRÌ ĐẠI SƯ
    TRỤ TRÌ ĐẠI SƯ

Phần mềm soi pass yahoo kể cả yahoo 9.0 tiếng việt ! Empty Phần mềm soi pass yahoo kể cả yahoo 9.0 tiếng việt !

Bài gửi  Admin_Daovandai Sat Feb 21, 2009 2:07 pm

Nếu như có ai đó sau khi chat trên máy của bạn mà sơ ý tíc vào ô nhớ mật khẩu khi truy cập (hoặc do bạn cố tình làm thế ),hay là 1 người quên không xóa nick và pass trên YH khi họ thoát ra ở hàng net.Và bạn là 1 người tò mò hay thích "nghịch" 1 chút ?
    Hãy dùng chương trình seepassword dưới đây để có thể đọc được những ký tự không nhìn thấy bằng mắt thường ở ô password
    Chương trình có thể soi được mật khẩu trên các bản YH hiện hành (YH 8 hay mới nhất là bản beta YH 9.0 tiếng việt).
    Không như 1 số chương trình khác cũng được quảng cáo là hiệu quả nhưng khi dùng thì dở ẹc.

Tất cả những phần mềm mình up lên đây này mình đã đều test thử và không có virus hay phần mềm gián điệp nào cả nên các bạn yên tâm mà dowload nhé.

Cách sử dụng rất đơn giản,có lẽ các bạn nhìn là làm được ngay nên mình không hướng dẫn cụ thể nữa.Chỉ cần setup bình thường,nếu khi setup nó đòi serial thì có sẵn ở folder các bạn giải nén ra đấy.Khi chạy bạn kéo ô chương trình soi vào ô password là ok.

Nếu hay thì nhớ thanks mình cái nha các bạn
    Admin_Daovandai
    Admin_Daovandai
    TRỤ TRÌ ĐẠI SƯ
    TRỤ TRÌ ĐẠI SƯ

Phần mềm soi pass yahoo kể cả yahoo 9.0 tiếng việt ! Empty Ứng dụng nhá máy HOT

Bài gửi  Admin_Daovandai Sat Feb 21, 2009 2:10 pm

Jeer v1.0 - Ứng dụng bắt ngay cuộc gọi và nhá máy

Đây là ứng dụng dội bom cuộc gọi đến số nào đó mình "ghét" Bên cạnh đó nó còn bắt ngay tất cả cuộc gọi gọi đến máy nếu đang chạy ứng dụng mà không cho bên kia kịp tắt máy.

Ứng dụng chạy trên nền python vì vậy cần cài vào cùng bộ nhớ cài python (nên cài vào bộ nhớ máy)

Để sử dụng chức năng bắt ngay cuộc gọi, các bạn chọn "Wait for call", tất cả cuộc gọi đến sẽ bị bắt ngay khi bên kia vừa tút 1 cái mà không biết lí do tại sao

Để sử dụng chức năng dội bom, các bạn vào Settings, chọn Set number để nhập số cần bom

Ứng dụng này nhá đểu máy bàn rất hay ....!

Hôm nay: Thu Sep 19, 2024 8:44 am